AI (Artificial Intelligence) (1.3.0-rc1) - en to vi translation catalogue (138 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Closed
vi: Đóng

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Variable
vi: Biến

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Insert
vi: Chèn

en: View
vi: Xem

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: n/a
vi: không có

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: All
vi: Tất cả

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Roles
vi: Vai trò

en: Score
vi: Điểm

en: Filter
vi: Lọc

en: Explanation
vi: Lời giải nghĩa

en: Contains
vi: Chứa

en: configure
vi: cấu hình

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: dimensions
vi: kích thước

en: Details
vi: Chi tiết

en: Model
vi: Mô hình

en: Amount
vi: Số lượng

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Send
vi: Gửi

en: An error occurred
vi: Một lỗi đã xảy ra

en: Example
vi: Ví dụ

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Role
vi: Vai trò

en: Ignore
vi: Bỏ qua

en: String
vi: Chuỗi

en: Temperature
vi: Nhiệt độ

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Arguments
vi: Tham số

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Exposed Filters
vi: Các bộ lọc tự chọn

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Close
vi: Đóng

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Labels
vi: Nhãn

en: Database name
vi: Tên cơ sở dữ liệu

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: install
vi: cài đặt

en: Replace
vi: Thay thế

en: Query
vi: Truy vấn

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Info
vi: Thông tin

en: Results
vi: Kết quả

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Session
vi: Phiên làm việc

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: Quota
vi: Hạn ngạch

en: Environment
vi: Môi trường

en: Limits
vi: Giới hạn

en: Variables
vi: Các biến

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Input
vi: Đầu vào

en: Translation status
vi: Tình trạng dịch thuật

en: Float
vi: Số thực

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Values
vi: Giá trị

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: Access denied.
vi: Truy cập bị từ chối

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Suggestions
vi: Các đề nghị

en: Translate
vi: Dịch

en: Output
vi: Đầu ra

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Use default
vi: Sử dụng mặc định

en: Select a model
vi: Chọn một mô hình

en: Analyze
vi: Phân tích

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: Comma (,)
vi: Dấu phẩy (,)

en: Tab (\t)
vi: Dấu tab (\t)

en: Semicolon (;)
vi: Dấu chấm phẩy (;)

en: Period (.)
vi: Dấu chấm (.)

en: Space ( )
vi: Khoảng trắng ( )

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ

en: Chat
vi: Trò chuyện

en: Remember
vi: Ghi nhớ

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Choose language
vi: Chọn ngôn ngữ

en: Toggle state
vi: Tình trạng bật/tắt

en: Idle
vi: Nghỉ

en: Prompt
vi: Dấu nhắc

en: Assistant
vi: Phụ tá

en: Clear History
vi: Xoá lược sử

en: The machine-readable name is already in use. It must be unique.
vi: Tên nội bộ này đã được sử dụng. Nó không được phép trùng lặp.
