API (2.0.0-rc15) - en to te translation catalogue (51 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Item
te: అంశం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Open
te: తెరువు

en: View
te: చూడు

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: Preview comment
te: వ్యాఖ్య మునుజూపు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Signature
te: సంతకం

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Code
te: కోడ్

en: Display title
te: శీర్షిక చూపించు

en: List type
te: జాబితా రకం

en: String
te: పదబంధం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Topics
te: విషయాలు

en: Parameters
te: పరామితులు

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: 1 week
te: 1 వారం

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Users cannot post comments, but existing comments will be displayed.
te: వాడుకరులు వ్యాఖ్యానించలేరు, కానీ అప్పటికే ఉన్న వ్యాఖ్యలు కనిపిస్తాయి.
