Apigee Developer Portal Kickstart (8.x-1.6) - en to ta translation catalogue (89 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Quantity
ta: அளவு

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Country
ta: நாடு

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Text
ta: உரை

en: Picture
ta: படம்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Source
ta: மூலம்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
