Apigee Developer Portal Kickstart (8.x-1.9) - en to ml translation catalogue (42 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Item
ml: ഇനം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Currency
ml: കറൻസി

en: On
ml: ഓൺ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Help
ml: സഹായം

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: The installation has encountered an error.
ml: സ്ഥാപനത്തില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടെത്തി.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Max 1300x1300
ml: പരമാവധി 1300x1300

en: Max 2600x2600
ml: പരമാവധി 2600x2600

en: Max 325x325
ml: പരമാവധി 325x325

en: Max 650x650
ml: പരമാവധി 650x650

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്

en: A locally hosted audio file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഓഡിയോ ഫയൽ.

en: A locally hosted video file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഒരു വീഡിയോ ഫയൽ.
