Arch (8.x-1.0-alpha10) - en to gu translation catalogue (55 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Log
gu: નોંધણી

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Explanation or submission guidelines
gu: સમજૂતી અથવા રજૂઆત માર્ગદર્શિકા

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Links
gu: કડીઓ

en: Search
gu: શોધ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Required
gu: જરૂરી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Exclude
gu: બાકાત

en: All
gu: બધા

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: fields
gu: ક્ષેત્રો

en: author
gu: લેખક

en: Not published
gu: અપ્રકાશિત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Manage fields
gu: ક્ષેત્ર વ્યવસ્થાપન

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Values
gu: મૂલ્યો

en: About
gu: વિશે

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો
