Architecture Corporate Profile (8.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (163 entries)

en: Slideshow
cy: Sioe Sleidiau

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: yes
cy: ie

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: More
cy: Mwy

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: view
cy: gweld

en: File
cy: Ffeil

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: No log messages available.
cy: Dim negeseuon log ar gael.

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: Field
cy: Maes

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: True
cy: Gwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Text
cy: Testun

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Attachment
cy: Atodiad

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Picture
cy: Darlun

en: Upload image
cy: Llwytho ffeil i fyny

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: file
cy: ffeil

en: Contact
cy: Cyswllt

en: no
cy: na

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Horizontal
cy: Llorweddol

en: Vertical
cy: Fertigol

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Display links
cy: Dangos dolenni

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Footer
cy: Troedyn

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Custom
cy: Addasu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Severity
cy: Difrifoldeb

en: Fields
cy: Meysydd

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Details
cy: Manylion

en: General
cy: Cyffredinol

en: Start
cy: Dechrau

en: Color
cy: Lliw

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
cy: Mae @site ar hyn o bryd yn cael ei gynnal a chadw. Dylem fod yn ôl yn fuan. Diolch am eich amynedd.

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Tools
cy: Arfau

en: Clone
cy: Clôn

en: Collapsible
cy: Plygadwy

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Clear
cy: Clir

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Member for
cy: Aelod o

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: People
cy: Pobl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: File settings
cy: Gosodiadau ffeil

en: Relationship
cy: Perthynas

en: Translations
cy: Cyfieithiadau

en: Sticky
cy: Gludiog

en: Output format
cy: Fformat allbwn

en: Next Page >
cy: Tudalen Nesaf >

en: < Previous Page
cy: < Tudalen blaenorol

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Apply
cy: Ceisio

en: Select
cy: Dewis

en: Block description
cy: Disgrifiad bloc

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Maximum upload size
cy: Maint mwyaf llwytho i fyny

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
cy: Mae defnyddiwr yn cael ei gysidro ar-lein am hyn o maser ar ôl iddynt weld tudlaen.

en: Offset
cy: Ongli

en: Effect
cy: Effaith

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Title only
cy: Pennawd yn unig

en: Mime type
cy: Math o feim

en: Direction
cy: Cyfeiriad

en: Display type
cy: Dangos math

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: Autocomplete
cy: Hunan-gwblhau

en: Permanent
cy: Parhaol

en: Temporary
cy: Dros dro

en: Upload date
cy: Dyddiad llwytho i fyny

en: The post could not be saved.
cy: Ni ellir cadw'r cofnod.

en: Delete link
cy: Dileu dolen

en: Yes/No
cy: Ie/Na

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: Displays the fields with an optional template.
cy: Yn dangos y meysydd gyda phatrymlun dewisol.

en: The name of the file.
cy: Enw'r ffeil.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Who's new
cy: Pwy sy'n newydd

en: Contact form
cy: Ffurflen gyswllt

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: Date and time
cy: Dyddiad ac amser

en: Who's online
cy: Pwy sydd ar-lein
