Architecture Corporate Profile (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: More
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: User
ta: பயனாளர்

en: file
ta: கோப்பு

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: Color
ta: நிறம்

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
