Architecture Corporate Profile (8.x-1.0-beta1) - en to gu translation catalogue (125 entries)

en: Slideshow
gu: સ્લાઇડ શો

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: yes
gu: હા

en: List
gu: સૂચિ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Article
gu: લેખ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Administration
gu: સંચાલન

en: More
gu: વધુ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: view
gu: જુઓ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Link
gu: કડી

en: Center
gu: કેન્દ્ર

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: True
gu: સાચું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Text
gu: લખાણ

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Horizontal
gu: આડું

en: Vertical
gu: ઊભું

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Scale
gu: માપ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Details
gu: વિગતો

en: General
gu: સામાન્ય

en: Background color
gu: પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Color
gu: રંગ

en: Attributes
gu: લક્ષણો

en: Role
gu: હોદો

en: Link text
gu: કડી શીર્ષક

en: Destination
gu: લક્ષ્યસ્થાન

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Tools
gu: સાધનો

en: Add group
gu: જૂથ ઉમેરો

en: Undefined
gu: અનિર્ધારિત

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: Map
gu: નકશો

en: author
gu: લેખક

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: People
gu: લોકો

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Relationship
gu: સંબંધ

en: Migrate
gu: સ્થળાંતર

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Values
gu: મૂલ્યો

en: types
gu: પ્રકારો

en: Data
gu: માહિતી

en: About
gu: વિશે

en: Web services
gu: વેબ સેવાઓ

en: Effect
gu: અસર

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Title only
gu: માત્ર શીર્ષક

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: IP address
gu: IP સરનામું

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Bundle
gu: બંડલ

en: Uses
gu: ઉપયોગો

en: MIME type
gu: MIME પ્રકાર

en: Who's new
gu: કોણ નવું છે

en: Who's online
gu: કોણ ઉપલબ્ધ છે

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો

en: (active tab)
gu: (સક્રિય ટૅબ)

en: Other…
gu: અન્ય ...

en: A list of new users
gu: નવા વપરાશકર્તાઓની યાદી
