Argue (2.0.0-alpha4) - en to te translation catalogue (99 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: new
te: కొత్త

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Version
te: సంచిక

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: View
te: చూడు

en: Total
te: మొత్తం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Details
te: వివరాలు

en: Introduction
te: పరిచయం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Avatar
te: అవతారం

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Messages
te: సందేశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Result
te: ఫలితం

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Languages
te: భాషలు

en: People
te: ప్రజలు

en: Author Name
te: రచయిత పేరు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Published comments
te: ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలు

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: About
te: గురించి

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Select language
te: భాష ఎంపిక

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Unapproved comments
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Language direction
te: భాష దిశ

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Recent comments.
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు.

en: A list of new users
te: కొత్త వాడుకరుల జాబితా

en: Sort actions
te: క్రమీకరణ చర్యలు

en: Comments published
te: ప్రచురిత వ్యాఖ్యలు

en: The unapproved comments listing.
te: ఆమోదించని వ్యాఖ్యల జాబితా.
