Aristotle (3.1.0) - en to gu translation catalogue (15 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Link
gu: કડી

en: Help
gu: મદદ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Text
gu: લખાણ

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Add new comment
gu: નવી ટિપ્પણી ઉમેરો

en: About
gu: વિશે

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો
