Auctioneer (2.0.0) - en to te translation catalogue (29 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Subject
te: విషయం

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Edit
te: మార్చు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add
te: చేర్చు

en: Created
te: సృష్టితం

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Months
te: నెలలు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Context
te: సందర్భం
