Automatic Updates (8.x-2.5) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: more
ta: மேலும்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: module
ta: மட்டு

en: Revoked!
ta: திரும்பப் பெறப்பட்டது!

en: Security update required!
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல் தேவைப்படுகிறது!

en: Not supported!
ta: ஒத்தசைவு இல்லை!

en: About
ta: பற்றி

en: Operating in maintenance mode.
ta: பராமரிப்பு முறையில் செயல்படுகிறது.

en: (Security update)
ta: (பதுகாப்பு புதுப்பிப்பு)

en: (Unsupported)
ta: (ஒத்திசைவில்லை)

en: Downloading updates
ta: புதுப்பித்தல்களை தரவிரக்குகிறது

en: Ready to update
ta: புதுப்பித்தலுக்கு தயார்
