Automatic Updates (8.x-2.6) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: more
cy: mwy

en: Version
cy: Fersiwn

en: Release notes
cy: Nodiadau cyhoeddi

en: Update
cy: Diweddaru

en: theme
cy: thema

en: Continue
cy: Parhau

en: Up to date
cy: Yn gyfoes

en: Update available
cy: Diweddariad ar gael

en: module
cy: modiwl

en: Revoked!
cy: Wedi ei ddiddymu!

en: Security update required!
cy: Diweddariad diogelwch yn ofynnol!

en: Not supported!
cy: Heb ei gefnogi!
