Automatic Updates (8.x-2.6) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: more
vi: thêm

en: Version
vi: Phiên bản

en: Release notes
vi: Ghi chú phát hành

en: Update
vi: Cập nhật

en: theme
vi: Giao diện

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Up to date
vi: Phiên bản mới nhất

en: Update available
vi: Bản cập nhật hiện có

en: module
vi: môđun

en: Security update
vi: Bản cập nhật an ninh

en: Revoked!
vi: Đã bị hủy bỏ!

en: Security update required!
vi: Cập nhật bảo mật cần thiết!

en: Not supported!
vi: Không được hỗ trợ!

en: About
vi: Giới thiệu

en: Congratulations!
vi: Chúc mừng!

en: Unknown status
vi: Trạng thái không rõ

en: Limitations
vi: Các giới hạn

en: Operating in maintenance mode.
vi: Điều hành trong chế độ bảo trì.

en: (Security update)
vi: (Bản cập nhật bảo mật)

en: (Unsupported)
vi: (không được hỗ trợ)

en: Downloading updates
vi: Đang tải các bản cập nhật

en: Perform updates with site in maintenance mode (strongly recommended)
vi: Đưa trang web về chế độ bảo trì trước khi Thực hiện cập nhật (nên dùng)

en: Ready to update
vi: Sẵn sàng cập nhật
