Drupal AlternativeCommerce (Basket) (2.0.2-rc5) - en to te translation catalogue (51 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Group
te: సమూహం

en: yes
te: అవును

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: no
te: కాదు

en: Create
te: సృష్టించు

en: days
te: రోజులు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Source string
te: మూల పదబంధం

en: Address
te: చిరునామా

en: Display title
te: శీర్షిక చూపించు

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Color
te: రంగు

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Translation
te: అనువాదం

en: Permission
te: అనుమతి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Save translations
te: అనువాదాలని భద్రపరచండి

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Sum
te: మొత్తం

en: - All -
te: - అన్ని -

en: String contains
te: వాక్యంలో ఇదుంటే

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Required field
te: తప్పనిసరి ఖాళీ
