Drupal AlternativeCommerce (Basket) (2.0.2-rc6) - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Color
ml: നിറം

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Save translations
ml: വിവര്‍ത്തനം സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Not specified
ml: എടുത്തു പറഞ്ഞിട്ടില്ല
