Booking and Availability Management Tools for Drupal (8.x-2.1) - en to ta translation catalogue (77 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Quantity
ta: அளவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Hourly
ta: மணிக்கொருமுறை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: None
ta: இல்லை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Mon
ta: திங்

en: Tue
ta: செவ்

en: Wed
ta: புத

en: Thu
ta: வியா

en: Fri
ta: வெள்

en: Sat
ta: சனி

en: Sun
ta: ஞாயி

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Operation
ta: செயல்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Save and publish
ta: சேமி மற்றும் வெளியிடு

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
