BEE Hotel (2.25.8) - en to te translation catalogue (39 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: disabled
te: అచేతనం

en: Description
te: వివరణ

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Top
te: పైన

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Total
te: మొత్తం

en: days
te: రోజులు

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: OK
te: సరే

en: Day
te: రోజు

en: Other
te: ఇతర

en: Position
te: స్థానం

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Info
te: సమాచారం

en: People
te: ప్రజలు

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: Current value
te: ప్రస్తుత విలువ
