BEE Hotel (2.25.9) - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Top
ta: மேல்

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Off
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: OK
ta: சரி

en: Day
ta: நாள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Position
ta: இடம்

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Today
ta: இன்று

en: Info
ta: தகவல்

en: People
ta: நபர்கள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
