BEE Hotel (2.25.9) - en to vi translation catalogue (65 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: enabled
vi: bật

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: disabled
vi: tắt

en: Description
vi: Mô tả

en: Comments
vi: Bình luận

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: Update
vi: Cập nhật

en: Top
vi: Đầu

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Total
vi: Tổng

en: Vertical
vi: Dọc

en: Bottom
vi: Cuối

en: Configuration saved.
vi: Đã lưu cấu hình.

en: Off
vi: Tắt

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Example
vi: Ví dụ

en: Day
vi: Ngày

en: Now
vi: Bây giờ

en: Other
vi: Khác

en: Position
vi: Vị trí

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Today
vi: Hôm nay

en: Info
vi: Thông tin

en: People
vi: Mọi người

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Search Result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Billing information
vi: Thông tin hóa đơn

en: copy
vi: sao chép

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Tips
vi: Các mẹo

en: In progress
vi: Đang tiến hành

en: Tip
vi: Lời khuyên

en: Tomorrow
vi: Ngày mai

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Current value
vi: Giá trị hiện có

en: Options:
vi: Tùy chọn

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
