BEE Hotel (2.26.0) - en to fil translation catalogue (35 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Update
fil: Gawing bago

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Updated
fil: Nabago

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: People
fil: Mga tao

en: Standard
fil: Karaniwan

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Date and time
fil: Petsa at oras
