Bootstrap for Drupal (8.x-2.5) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Search
te: వెతుకు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Post
te: టపా

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: New forum topics
te: కొత్త చర్చలు

en: Page not found
te: పేజీ దొరకలేదు

en: Active forum topics
te: క్రియాశీల చర్చలు

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం
