Blazy (8.x-2.0-rc7) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Default
ta: இயல்பான

en: Picture
ta: படம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Width
ta: அகலம்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Title text
ta: தலைப்பு உரை

en: Sizes
ta: அளவுகள்

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
