Boldy (8.x-2.1) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക
