Bootstrap5 (4.0.4) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: New
ta: புதிய

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
