Barrio (8.x-4.13) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: None
cy: Dim

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Default
cy: Diofyn

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Menu
cy: Dewislen

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Up
cy: I fyny

en: Medium
cy: Canolig

en: Forum
cy: Fforwm

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
