Bootstrap Cloud (6.0.7) - en to te translation catalogue (43 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Approve
te: ఆమోదించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: List
te: జాబితా

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Theme
te: అలంకారం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Attach
te: జోడించు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Blue
te: నీలం

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
