Bootstrap Italia (8.x-0.21) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Search
ta: தேடல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: User
ta: பயனர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Close
ta: மூடு

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: The logo could not be uploaded.
ta: சின்னத்தை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
