Bootstrap Italia (8.x-0.24) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Search
fil: Hanapin

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Log in
fil: Lumagda

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
