Bootstrap Rijkshuisstijl (Dutch Government Branding) (8.x-1.1) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Menu
ml: മെനു

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക
