Business Rules (8.x-1.0-alpha5) - en to te translation catalogue (49 entries)

en: value
te: విలువ

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Item
te: అంశం

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Send email
te: ఈ మెయిల్ పంపించు

en: Actions
te: చర్యలు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: All
te: అన్నీ

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Items
te: అంశాలు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Condition
te: నియమం

en: Result
te: ఫలితం

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Current value
te: ప్రస్తుత విలువ

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
