Campaign Monitor (8.x-1.0-beta6) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Author
te: రచయిత

en: Subscribers
te: చందాదార్లు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: View
te: చూడు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Total
te: మొత్తం

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Send
te: పంపించు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: This week
te: ఈ వారం

en: This month
te: ఈ నెల

en: This year
te: ఈ సంవత్సరం

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
