Community Forge - Hamlets (8.x-1.0-beta40) - en to te translation catalogue (66 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Payer
te: చెల్లింపుదారు

en: Transactions
te: లావాదేవీలు

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Mail
te: మెయిల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: Other
te: ఇతర

en: Role
te: పాత్ర

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: Account
te: ఖాతా

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Recent comments.
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు.

en: Lists of members
te: సభ్యుల జాబితా

en: Welcome new members
te: కొత్త సభ్యులను స్వాగతించండి

en: Latest ads
te: తాజా ప్రకటనలు
