Community Forge - Hamlets (8.x-1.0-beta41) - en to fil translation catalogue (43 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Register
fil: Magrehistro

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Created
fil: Inilikha

en: Printer-friendly version
fil: Bersyon na maaaring i-print

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Account
fil: Akawnt

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
