Chahmirian (1.0.0-beta2) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Search
te: వెతుకు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: General
te: సాధారణ

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: About
te: గురించి

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం
