Cloud (all releases) - en to ta translation catalogue (215 entries)

en: tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Next
ta: அடுத்து

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Log
ta: பதிவு

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Action
ta: செயல்

en: Cost
ta: விலை

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Servers
ta: சேவையகம்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Go
ta: செல்

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: None
ta: இல்லை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Variable
ta: மாறி

en: Image
ta: படம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Containers
ta: கொள்கலன்கள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: up
ta: மேல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Large
ta: பெரியது

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: status
ta: நிலை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Host
ta: புரவலன்

en: Never
ta: இல்லை

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: N/A
ta: இல்

en: OK
ta: சரி

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Processor
ta: செயலி

en: 3 years
ta: 3 வருடங்கள்

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: standard
ta: நிலையான

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: One month
ta: ஒரு மாதம்

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Allow
ta: அனுமதி

en: User data
ta: பயனர் தரவு

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Order
ta: வரிசை

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Operation
ta: செயல்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Port
ta: துறை

en: Key
ta: சாவி

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Source
ta: மூலம்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Limit
ta: எல்லை

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Long
ta: நீளம்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Extend
ta: நீட்டிக்கவும்

en: Info
ta: தகவல்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: critical
ta: சிக்கலான

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Standard
ta: தரமானது

en: Attach
ta: இணை

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Assign
ta: ஒதுக்கு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Copy
ta: நகல்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: Report
ta: அறிக்கை

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Queue
ta: வரிசை

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: The file could not be uploaded.
ta: கோப்பை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Resource
ta: வளம்

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Lock
ta: பூட்ட

en: Unlock
ta: திறத்தல்

en: Future format
ta: எதிர்கால வடிவம்

en: Past format
ta: கடந்தகால வடிவம்
