Cloud Orchestrator (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Help
ta: உதவி

en: Region
ta: பகுதி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory  என்ற அடைவு காணப்படவில்லை

en: Account
ta: கணக்கு

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Not writable
ta: எழுதப்படக்கூடியதல்ல

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: The directory %directory is not writable.
ta: அடைவு %directory எழுதப்படக்கூடியதல்ல.

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
