Cloud Orchestrator (8.x-2.0-rc1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: The directory %directory does not exist.
fil: Hindi pa nalilikha ang direktoryong %directory

en: Account
fil: Akawnt

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
