Cloud Orchestrator (8.x-2.0-rc2) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Region
vi: Vùng

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Location
vi: Vị trí

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: The directory %directory does not exist.
vi: Thư mục %directory không tồn tại.

en: Account
vi: Tài khoản

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Not writable
vi: Không thể ghi

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: The directory %directory is not writable.
vi: Thư mục %directory là không thể ghi.

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.
