CMIS API (8.x-2.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Description
ml: വിവരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Path
ml: വഴി

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: The directory %directory is not writable.
ml: പ്രസ്തുത ഡിറക്റ്ററി %directory എഴുതാൻ അനുവദിക്കുന്നില്ല
