Commerce ML Starter (8.x-1.35) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Value
fil: Halaga

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Filter
fil: Salain
