Commerce ML Starter (8.x-1.61) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Description
vi: Mô tả

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Depth
vi: Độ sâu

en: Default
vi: Mặc định

en: Catalog
vi: Danh mục

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Options
vi: Tùy chọn

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Filter
vi: Lọc

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Stock
vi: Kho

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: options
vi: tuỳ chọn

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Attached files
vi: Các tập tin đã đính kèm

en: Offset
vi: Độ dịch

en: No name
vi: Không tên

en: Parameter
vi: Tham số

en: Is one of
vi: Là một trong

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
