CMS Content Sync (3.0.22) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Language
ta: மொழி

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: new
ta: புதிய

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்
