CMS Content Sync (3.0.4) - en to vi translation catalogue (66 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Is
vi: Là

en: Type
vi: Kiểu

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Access
vi: Truy cập

en: Updates
vi: Cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Check
vi: Kiểm tra

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Site name
vi: Tên website

en: Source URL
vi: URL nguồn

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Fields
vi: Các trường

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: here
vi: ở đây

en: Allow
vi: Cho phép

en: Ignore
vi: Bỏ qua

en: Handler
vi: Bộ quản lý

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Change
vi: Thay đổi

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: is
vi: là

en: Default Path
vi: Đường dẫn mặc định

en: Synchronization
vi: Đồng bộ

en: Connect
vi: Kết nối

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Compatibility
vi: Tương thích

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Not supported
vi: Không được hỗ trợ

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Flags
vi: Cờ

en: Is one of
vi: Là một trong

en: Create new
vi: Tạo mới

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Pull
vi: Kéo

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Set Status
vi: Đặt trạng thái
