Webform Auto Exports (2.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Destination
vi: Nơi đến

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: Hours
vi: Giờ

en: Minutes
vi: Phút

en: Everything
vi: Tất cả

en: About
vi: Giới thiệu

en: Comma (,)
vi: Dấu phẩy (,)

en: Tab (\t)
vi: Dấu tab (\t)

en: Semicolon (;)
vi: Dấu chấm phẩy (;)

en: Colon (:)
vi: Dấu hai chấm (:)

en: Pipe (|)
vi: Dấu gạch đứng (|)

en: Period (.)
vi: Dấu chấm (.)

en: Space ( )
vi: Khoảng trắng ( )
