Commerce Core (8.x-2.32) - en to ta translation catalogue (180 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Attribute
ta: பண்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Log
ta: பதிவு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Default currency
ta: இயல்புநிலை  நாணயம்

en: Quantity
ta: அளவு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Time
ta: நேரம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Length
ta: நீளம்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: hidden
ta: மறைத்து

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Mode
ta: முறை

en: N/A
ta: இல்

en: Month
ta: மாதம்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Day
ta: நாள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Online
ta: இயக்கத்தில் இருக்கிறது

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Expose
ta: வெளிப்படுத்து

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Order
ta: வரிசை

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Cyprus
ta: ஹைப்ரஸ்

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Latvia
ta: லத்வியா

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பேர்க்

en: Malta
ta: மால்ட்டா

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Norway
ta: நார்வே

en: Romania
ta: ரேமேனியா

en: Slovakia
ta: சிலவாக்கியா

en: Slovenia
ta: சிலவேனியா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: The username %name has not been activated or is blocked.
ta: அங்கத்துவம் %name இதுவரை செயல்படுத்தப்படவில்லை அல்லது  தடுக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Croatia
ta: குரோடியா

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Account information
ta: கணக்கு தகவல்கள்

en: Data
ta: தரவு

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Password field is required.
ta: கடவுசொல் புலம் தேவையானது.

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Notify user of new account
ta: பயனருக்கு புதிய கணக்கை தெரியபடுத்து

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: Registration successful. You are now logged in.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக நடந்துள்ளது. தாங்கள் இப்போது தளத்தினுள் நுழையலாம்.

en: Provide a password for the new account in both fields.
ta: இரண்டு புலங்களிலும் புதிய கணக்கின் ஒரு கடவுச்சொல்லை வழங்கவும்.

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Unlock
ta: திறத்தல்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Reduce
ta: சிறிதாக்க

en: Edit %label
ta: %labelஐ திருத்து

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை

en: Delete %label
ta: %labelஐ அழி
