Commerce Core (8.x-2.38) - en to ml translation catalogue (81 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Forgot password?
ml: രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍മ്മയില്ലേ?

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: PayPal
ml: പേപാൽ

en: Attribute
ml: ആട്രിബ്യൂട്ടുകൾ

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Log
ml: ലോഗ്

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Default currency
ml: സ്ഥിര കറൻസി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Month
ml: മാസം

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Germany
ml: ജര്‍മ്മനി

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: Austria
ml: ഓസ്ട്രിയ

en: Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം

en: Bulgaria
ml: ബള്‍ഗേറിയ

en: Cyprus
ml: സൈപ്രസ്

en: Denmark
ml: ഡെന്മാര്‍ക്ക്‌

en: Finland
ml: ഫിന്‍ലന്‍ഡ്‌

en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്‌

en: Greece
ml: ഗ്രീസ്

en: Hungary
ml: ഹംഗറി

en: Italy
ml: ഇറ്റലി

en: Switzerland
ml: സ്വിറ്റ്സര്‍ലന്‍ഡ്

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍

en: Password field is required.
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യമാണ്.
