Drupal Commerce (8.x-2.9) - en to fil translation catalogue (56 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Forgot password?
fil: Nakalimutan ang hudyat?

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Log in
fil: Lumagda

en: Germany
fil: Alemanya

en: France
fil: Pransya

en: Norway
fil: Noruwega

en: United Kingdom
fil: Nagkakaisang Kaharian

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Standard
fil: Karaniwan

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Password field is required.
fil: Ang patlang para sa hudyat ay kinakailangan

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Provide a password for the new account in both fields.
fil: Magbigay nang hudyat para sa bagong akawnt sa parehong patlang.
