Content Model Documentation (1.0.8) - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Project
vi: Công trình

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Field name
vi: Tên trường

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: unlimited
vi: không giới hạn

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Document
vi: Tài liệu

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Maximum depth
vi: Độ sâu tối đa

en: Module name
vi: Tên module

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Required field
vi: Trường bắt buộc

en: Asc
vi: Tăng dần

en: undefined
vi: chưa xác định
