Content Model Documentation (1.0.9) - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Key
ta: சாவி

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Translatable
ta: மொழியாக்கம்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Required field
ta: தேவையான புலம்
